Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 30. mar. 2020 kl: 14:37

56,00
Lækkun -1,50
-2,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 54.103.417
Hæsta verð 57,70 Lægsta verð 55,50
Hæsta kauptilboð 55,50 Lægsta sölutilboð 56,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 56,00 51,00 87,10 76,59 -35,11% 44,48%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337