Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 15:03

75,60
Hækkun 0,60
+0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 41.781.120
Hæsta verð 75,60 Lægsta verð 75,40
Hæsta kauptilboð 74,70 Lægsta sölutilboð 75,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 75,60 69,25 82,60 76,40 7,54% 24,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332