Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 14:11

74,10
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 34.253.626
Hæsta verð 74,10 Lægsta verð 73,90
Hæsta kauptilboð 73,60 Lægsta sölutilboð 74,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 74,10 51,00 87,10 69,22 -14,14% 36,19%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337