Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 14:57

79,30
Hækkun 1,20
+1,54%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 665.733.030
Hæsta verð 79,30 Lægsta verð 78,30
Hæsta kauptilboð 78,20 Lægsta sölutilboð 79,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 79,30 69,25 82,60 76,33 12,80% 25,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332