Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 28. maí 2020 kl: 15:12

59,50
Hækkun 0,60
+1,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 73.806.892
Hæsta verð 59,50 Lægsta verð 59,00
Hæsta kauptilboð 59,40 Lægsta sölutilboð 59,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 59,50 51,00 87,10 69,61 -31,05% 41,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337