Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 7. ágú. 2020 kl: 09:38

69,95
Hækkun 0,05
+0,07%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 55.980.000
Hæsta verð 70,00 Lægsta verð 69,95
Hæsta kauptilboð 69,50 Lægsta sölutilboð 70,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 69,90 51,00 87,10 68,34 -19,00% 38,99%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337