Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2018 kl: 15:12

191,00
Hækkun 2,00
+1,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.260.600
Hæsta verð 191,00 Lægsta verð 191,00
Hæsta kauptilboð 189,50 Lægsta sölutilboð 191,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 191,00 189,00 262,00 231,06 -23,75% 21,72%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332