Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 15. ágú. 2018 kl: 15:21

92,00
Hækkun 3,00
+3,37%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 6.342.788
Hæsta verð 92,00 Lægsta verð 88,50
Hæsta kauptilboð 89,20 Lægsta sölutilboð 92,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 88,80 92,00 81,80 92,00 85,74 3,60% 38,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332