Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 15. ágú. 2018 kl: 10:26

31,40
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 15.700.000
Hæsta verð 31,40 Lægsta verð 31,40
Hæsta kauptilboð 31,15 Lægsta sölutilboð 31,55

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 31,40 31,30 37,50 34,33 -5,14% 17,34%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332