Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 11:34

27,30
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 13.650.000
Hæsta verð 27,30 Lægsta verð 27,30
Hæsta kauptilboð 27,10 Lægsta sölutilboð 27,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 27,30 26,25 37,50 32,49 -17,52% 17,99%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332