Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 09:30

33,65
Hækkun 0,40
+1,20%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 33.650.000
Hæsta verð 33,65 Lægsta verð 33,65
Hæsta kauptilboð 33,50 Lægsta sölutilboð 34,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 33,25 24,05 36,70 31,63 -8,15% 37,61%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337