Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2018 kl: 13:12

33,20
Lækkun -0,25
-0,75%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 59.760.000
Hæsta verð 33,20 Lægsta verð 33,20
Hæsta kauptilboð 33,15 Lægsta sölutilboð 33,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 33,20 32,70 37,50 34,93 0,30% 18,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332