Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 14:53

29,30
Hækkun 0,80
+2,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 72.200.000
Hæsta verð 29,30 Lægsta verð 28,60
Hæsta kauptilboð 29,15 Lægsta sölutilboð 29,55

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 26,15 29,30 25,60 30,80 27,89 12,05% 20,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332