Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 13:50

22,20
Lækkun -0,10
-0,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 491.730
Hæsta verð 22,20 Lægsta verð 22,20
Hæsta kauptilboð 22,15 Lægsta sölutilboð 22,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 20,95 22,20 19,60 23,75 21,55 5,97% 23,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332