Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 10:56

23,00
Lækkun -0,33
-1,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 69.554.000
Hæsta verð 23,50 Lægsta verð 23,00
Hæsta kauptilboð 22,95 Lægsta sölutilboð 23,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 23,00 23,00 27,10 25,18 -10,33% 15,69%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332