Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 11:10

17,10
Hækkun 0,05
+0,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 15.896.500
Hæsta verð 17,10 Lægsta verð 17,05
Hæsta kauptilboð 17,10 Lægsta sölutilboð 17,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 17,05 17,05 24,10 20,90 -23,88% 31,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337