Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:36

21,00
Hækkun 0,45
+2,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 342.698.000
Hæsta verð 21,00 Lægsta verð 20,60
Hæsta kauptilboð 20,95 Lægsta sölutilboð 21,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 20,95 21,00 19,60 23,75 21,67 0,24% 22,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332