Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 15:19

35,10
Hækkun 0,60
+1,74%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 17.550.000
Hæsta verð 35,10 Lægsta verð 35,10
Hæsta kauptilboð 34,60 Lægsta sölutilboð 0

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 35,10 32,70 37,50 34,74 6,04% 18,17%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332