Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:24

583,00
Hækkun 5,00
+0,87%
Viðskipti í dag
Fjöldi 22 Velta markaðsverð 545.555.145
Hæsta verð 584,00 Lægsta verð 578,00
Hæsta kauptilboð 578,00 Lægsta sölutilboð 584,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 373,50 583,00 367,00 608,00 517,34 56,09% 22,12%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332