Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 10:54

557,00
Hækkun 8,00
+1,46%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 198.219.480
Hæsta verð 557,00 Lægsta verð 550,00
Hæsta kauptilboð 557,00 Lægsta sölutilboð 562,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 549,00 477,00 648,00 569,41 -12,30% 41,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337