Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 09:38

9,82
Hækkun 0,23
+2,34%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 36.700.000
Hæsta verð 9,82 Lægsta verð 9,74
Hæsta kauptilboð 9,80 Lægsta sölutilboð 9,94

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 9,60 7,00 11,01 9,25 -11,08% 35,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337