Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:24

7,90
Hækkun 0,50
+6,76%
Viðskipti í dag
Fjöldi 25 Velta markaðsverð 308.807.700
Hæsta verð 8,30 Lægsta verð 7,71
Hæsta kauptilboð 7,78 Lægsta sölutilboð 8,21

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 7,90 7,00 11,01 9,62 -26,78% 40,89%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337