Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 1. apr. 2020 kl: 15:21

8,22
Lækkun -0,23
-2,72%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 21.800.208
Hæsta verð 8,35 Lægsta verð 8,21
Hæsta kauptilboð 8,12 Lægsta sölutilboð 8,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 8,22 7,00 11,01 9,56 -23,82% 41,60%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337