Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:21

10,35
Lækkun -0,05
-0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 4.035.468
Hæsta verð 10,45 Lægsta verð 10,35
Hæsta kauptilboð 10,35 Lægsta sölutilboð 10,45

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 8,55 10,35 8,10 12,12 10,27 21,05% 22,10%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332