Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 22. feb. 2019 kl: 14:52

1,24
Hækkun 0,01
+0,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 17.392.480
Hæsta verð 1,24 Lægsta verð 1,22
Hæsta kauptilboð 1,24 Lægsta sölutilboð 1,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,12 1,24 1,11 1,25 1,17 10,71% 18,60%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332