Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 12. des. 2018 kl: 15:05

1,13
Lækkun -0,02
-1,74%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 15.391.945
Hæsta verð 1,14 Lægsta verð 1,13
Hæsta kauptilboð 1,11 Lægsta sölutilboð 1,13

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,13 1,08 1,29 1,15 -8,87% 22,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332