Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 11:31

198,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 17.743.374
Hæsta verð 198,00 Lægsta verð 198,00
Hæsta kauptilboð 196,50 Lægsta sölutilboð 198,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 198,00 198,00 226,00 210,74 -12,39% 14,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332