Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 11:19

230,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.345.040
Hæsta verð 230,00 Lægsta verð 230,00
Hæsta kauptilboð 229,50 Lægsta sölutilboð 232,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 230,00 175,75 262,00 219,95 -8,18% 31,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332