Hlutabréf

Breytingar á markaði24.2.2018 12:03 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 9,84 -1,01 9,75 9,89 62.491.020 23.2.2018 9,84 9,71 6 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 228,25 -1,62 227 229,5 66.449.877 23.2.2018 231 227,5 15 ISK
Fjarskipti hf. 64 -0,62 64 64,9 12.800.000 23.2.2018 64 64 1 ISK
Hagar hf. 43,2 -0,12 42,9 43,3 42.890.750 23.2.2018 43,2 42,85 4 ISK
HB Grandi hf. 33,5 0,45 33,15 33,6 86.376.806 23.2.2018 33,5 33,1 7 ISK
Icelandair Group hf. 16,05 0,31 16,05 16,15 349.999.830 23.2.2018 16,15 15,8 29 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1676 - 1652 1671 - 19.2.2018 0 ISK
Marel hf. 367 -1,08 367 371 131.598.025 23.2.2018 373,5 367 11 ISK
N1 hf. 128 -0,78 126,5 128 554.457.270 23.2.2018 129 125 20 ISK
Origo hf. 24,8 - 24,8 25,2 - 22.2.2018 0 ISK
Reginn hf. 24,9 -1,19 24,9 25,1 17.494.100 23.2.2018 25 24,9 4 ISK
Reitir fasteignafélag hf 85,8 -1,10 85,9 86,7 128.038.000 23.2.2018 86,3 85,8 6 ISK
Síminn hf. 4,11 0,24 4,09 4,12 82.856.950 23.2.2018 4,11 4,08 6 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,5 -0,85 17,4 17,6 35.050.000 23.2.2018 17,55 17,5 2 ISK
Skeljungur hf. 6,91 -1,14 6,82 6,91 171.580.781 23.2.2018 6,92 6,76 15 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,85 -1,55 34,85 35,35 70.175.131 23.2.2018 35,05 34,85 5 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,5 - 12,5 12,6 2.617.750 23.2.2018 12,5 12,5 3 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.