Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 14:42

33,50
Lækkun -0,50
-1,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 32.371.513
Hæsta verð 33,75 Lægsta verð 33,50
Hæsta kauptilboð 33,50 Lægsta sölutilboð 34,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin hf. 26,15 33,50 25,60 35,30 30,24 28,11% 18,11%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332