Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 12:28

39,15
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 78.891.000
Hæsta verð 39,40 Lægsta verð 39,15
Hæsta kauptilboð 38,90 Lægsta sölutilboð 39,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 39,15 24,05 39,45 32,97 8,15% 33,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337