Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 4. ágú. 2020 kl: 14:29

33,85
Hækkun 0,45
+1,35%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 100.425.000
Hæsta verð 33,85 Lægsta verð 33,40
Hæsta kauptilboð 33,80 Lægsta sölutilboð 34,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 33,85 24,05 36,70 31,90 -6,49% 36,23%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337