Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 10:36

35,30
Lækkun -0,50
-1,40%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 70.975.000
Hæsta verð 35,70 Lægsta verð 35,30
Hæsta kauptilboð 35,25 Lægsta sölutilboð 35,65

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 35,30 24,05 36,70 32,49 -2,49% 33,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337