Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 30. mar. 2020 kl: 14:37

28,50
Lækkun -1,50
-5,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 85.649.988
Hæsta verð 29,00 Lægsta verð 28,50
Hæsta kauptilboð 27,80 Lægsta sölutilboð 29,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 28,50 24,05 36,70 31,96 -21,27% 42,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337