Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2020 kl: 15:13

30,70
Lækkun -0,05
-0,16%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 31.430.770
Hæsta verð 30,70 Lægsta verð 30,50
Hæsta kauptilboð 30,20 Lægsta sölutilboð 30,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 30,70 24,05 36,70 31,08 -15,19% 39,81%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337