Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 27. maí 2019 kl: 10:34

4,52
Hækkun 0,02
+0,44%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 13.534.415
Hæsta verð 4,52 Lægsta verð 4,51
Hæsta kauptilboð 4,50 Lægsta sölutilboð 4,51

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,50 3,51 4,50 3,90 20,00% 23,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332