Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 14:44

4,40
Lækkun -0,01
-0,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 57.869.350
Hæsta verð 4,41 Lægsta verð 4,40
Hæsta kauptilboð 4,39 Lægsta sölutilboð 4,44

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,40 4,02 4,52 4,27 6,67% 16,16%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332