Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:23

75,90
Hækkun 0,70
+0,93%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 743.414.937
Hæsta verð 75,90 Lægsta verð 75,10
Hæsta kauptilboð 75,40 Lægsta sölutilboð 76,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 73,30 75,90 68,60 90,00 78,74 3,55% 21,62%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332