Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 15:19

74,80
Lækkun -0,35
-0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 3.215.090
Hæsta verð 74,80 Lægsta verð 74,70
Hæsta kauptilboð 74,70 Lægsta sölutilboð 75,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 74,80 73,00 92,80 83,91 -13,02% 15,20%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332