Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 2. júl. 2020 kl: 14:17

53,90
Lækkun -0,60
-1,10%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 424.409
Hæsta verð 53,90 Lægsta verð 53,90
Hæsta kauptilboð 53,90 Lægsta sölutilboð 54,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 74,00 53,90 48,10 78,45 61,79 -27,16% 36,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337