Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2018 kl: 14:30

116,25
Lækkun -0,75
-0,64%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 196.463
Hæsta verð 116,25 Lægsta verð 116,25
Hæsta kauptilboð 115,50 Lægsta sölutilboð 117,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 116,25 107,00 131,50 120,67 1,97% 23,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332