Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 15:31

541,00
Hækkun 8,00
+1,50%
Viðskipti í dag
Fjöldi 24 Velta markaðsverð 2.213.840.655
Hæsta verð 541,00 Lægsta verð 531,50
Hæsta kauptilboð 534,00 Lægsta sölutilboð 541,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 541,00 367,00 541,00 445,06 44,85% 22,28%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332