Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 17. jan. 2019 kl: 15:13

397,00
Hækkun 7,00
+1,79%
Viðskipti í dag
Fjöldi 16 Velta markaðsverð 272.505.440
Hæsta verð 397,50 Lægsta verð 390,00
Hæsta kauptilboð 395,00 Lægsta sölutilboð 397,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 397,00 367,00 397,00 379,79 6,29% 23,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332