Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 23. ágú. 2019 kl: 15:18

75,80
Hækkun 0,70
+0,93%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 16.068.413
Hæsta verð 76,00 Lægsta verð 75,00
Hæsta kauptilboð 75,50 Lægsta sölutilboð 76,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 75,80 69,25 82,60 76,39 7,82% 24,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332