Samanburður þróunar

Landsbréf - LEQ UCITS ETF (LEQ)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 15:16

1.480,00
Lækkun -5,00
-0,34%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 11.988.000
Hæsta verð 1.480,00 Lægsta verð 1.480,00
Hæsta kauptilboð 1.469,00 Lægsta sölutilboð 1.487,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1.554,00 1.480,00 1.464,00 1.701,00 1.605,11 -4,76% 15,94%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332