Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 15:25

11,43
Lækkun -0,03
-0,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 30.945.000
Hæsta verð 11,50 Lægsta verð 11,43
Hæsta kauptilboð 11,39 Lægsta sölutilboð 11,54

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 8,55 11,43 8,10 12,12 10,06 33,68% 23,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332