Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 29. maí 2020 kl: 15:24

9,20
Hækkun 0,13
+1,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 32.123.810
Hæsta verð 9,20 Lægsta verð 9,10
Hæsta kauptilboð 9,07 Lægsta sölutilboð 9,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 9,20 7,00 11,01 9,19 -14,74% 38,93%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337