Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:46

12,65
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 37.348.587
Hæsta verð 12,65 Lægsta verð 12,50
Hæsta kauptilboð 12,50 Lægsta sölutilboð 12,65

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 12,65 12,12 16,55 14,89 -14,00% 23,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332