Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. maí 2019 kl: 15:28

10,05
Lækkun -0,15
-1,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 24 Velta markaðsverð 183.572.539
Hæsta verð 10,29 Lægsta verð 9,99
Hæsta kauptilboð 10,00 Lægsta sölutilboð 10,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 10,05 7,10 10,90 9,23 6,24% 64,95%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332