Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 15:32

8,11
Lækkun -0,89
-9,89%
Viðskipti í dag
Fjöldi 28 Velta markaðsverð 81.148.911
Hæsta verð 9,00 Lægsta verð 8,00
Hæsta kauptilboð 8,00 Lægsta sölutilboð 8,11

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 8,11 7,10 10,90 9,03 -14,27% 69,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332