Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 17. jan. 2019 kl: 15:24

10,08
Hækkun 0,08
+0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 33 Velta markaðsverð 176.406.652
Hæsta verð 10,40 Lægsta verð 10,05
Hæsta kauptilboð 10,08 Lægsta sölutilboð 10,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 10,08 9,18 10,08 9,69 6,55% 37,04%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332