Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 26. maí 2020 kl: 15:49

59,20
Hækkun 0,70
+1,20%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 46.829.905
Hæsta verð 60,00 Lægsta verð 59,10
Hæsta kauptilboð 59,20 Lægsta sölutilboð 59,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 59,20 51,00 87,10 69,82 -31,40% 42,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337