Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:21

31,35
Lækkun -0,30
-0,95%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 6.520.800
Hæsta verð 31,35 Lægsta verð 31,35
Hæsta kauptilboð 31,35 Lægsta sölutilboð 31,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 35,00 31,35 29,80 36,80 33,27 -10,43% 20,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332