Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 11:11

34,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 245.480
Hæsta verð 34,00 Lægsta verð 34,00
Hæsta kauptilboð 34,00 Lægsta sölutilboð 34,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 35,00 34,00 29,80 36,80 33,29 -2,86% 23,00%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332