Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 09:33

117,50
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 904.985
Hæsta verð 117,50 Lægsta verð 117,50
Hæsta kauptilboð 115,00 Lægsta sölutilboð 119,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 117,50 103,00 145,00 130,72 -12,31% 41,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337