Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 18. jan. 2019 kl: 15:02

213,00
Lækkun -1,00
-0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 734.990.483
Hæsta verð 213,00 Lægsta verð 211,00
Hæsta kauptilboð 212,00 Lægsta sölutilboð 215,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 213,00 211,50 226,00 215,58 -5,75% 17,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332