Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 14:57

176,00
Hækkun 4,00
+2,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 26.250.000
Hæsta verð 176,00 Lægsta verð 174,00
Hæsta kauptilboð 174,50 Lægsta sölutilboð 177,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 176,00 172,00 226,00 200,36 -22,12% 19,50%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332