Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 14:05

139,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 161.240
Hæsta verð 139,00 Lægsta verð 139,00
Hæsta kauptilboð 139,00 Lægsta sölutilboð 141,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 188,00 139,00 124,00 192,50 148,05 -26,06% 35,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337