Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 16. júl. 2019 kl: 09:52

178,25
Lækkun -0,25
-0,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 8.912.500
Hæsta verð 178,25 Lægsta verð 178,25
Hæsta kauptilboð 177,00 Lægsta sölutilboð 179,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 226,00 178,50 169,50 226,00 190,45 -21,02% 21,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332