Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 20. maí 2019 kl: 13:59

184,00
Lækkun -0,50
-0,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 47.021.967
Hæsta verð 186,00 Lægsta verð 184,00
Hæsta kauptilboð 182,50 Lægsta sölutilboð 185,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 184,00 169,50 226,00 192,78 -18,58% 21,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332