Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 2. júl. 2020 kl: 14:30

66,90
Lækkun -0,70
-1,04%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 73.321.040
Hæsta verð 67,50 Lægsta verð 66,90
Hæsta kauptilboð 66,90 Lægsta sölutilboð 67,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 66,90 51,00 87,10 68,71 -22,48% 40,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337