Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 27. maí 2019 kl: 10:39

81,70
Lækkun -0,50
-0,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 371.735
Hæsta verð 81,70 Lægsta verð 81,70
Hæsta kauptilboð 81,70 Lægsta sölutilboð 82,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 82,20 69,25 82,20 75,58 16,93% 28,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332