Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:00

57,50
Hækkun 2,50
+4,55%
Viðskipti í dag
Fjöldi 29 Velta markaðsverð 389.713.536
Hæsta verð 58,90 Lægsta verð 55,50
Hæsta kauptilboð 56,80 Lægsta sölutilboð 58,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 57,50 51,00 87,10 76,92 -33,37% 44,67%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337